KTVXN2012
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

anh đã khác xưa

Tác giảThông điệp
p3py_cute
Super moderator
Hiện giờ đang:
p3py_cute
Level: 49 Level Top: 49%
Kinh Nghiệm: 49/100
Experience: 27/100
Giới tính Giới tính : Nữ
Post Post : 49
XU XU : 409
Thanks Thanks : 9
Age Age : 27
Đến từ Đến từ : cho lach

anh đã khác xưa Empty
Bài gửiTiêu đề: anh đã khác xưa anh đã khác xưa Icon_minitime17/6/2011, 2:12 pm

-• Ank - Khôg Giốg Nkư A Ngày Xưa Anh đã khác , khác trước rất nhiều Con người giờ đây của anh làm em sợ ... Khoảng trống chơi vơi khi đối diện với anh Anh nói anh sẽ hạnh phúc khi người mình yêu hạnh phúc Nhưng không ...!!! Anh chỉ hạnh phúc khi bạn anh hạnh phúc Còn người anh yêu có hạnh phúc hay ko [ anh mặc kệ ] Vậy ... có bao giờ anh yêu em chưa Tâm trạng anh tệ khi thấy em bên người khác Vậy lúc em thấy anh hạnh phúc bên người khác Em đã như thế nào ? Những lúc em khóc nức nỡ vì anh ... anh ở đâu ? Anh quan tâm người ta ... còn em anh bỏ mặc . Àh ! Vậy là yêu Anh im lặng , không nói với em điều gì hết , ko chia sẻ . Vậy là yêu Em mang cái danh '' là người yêu của anh '' Nhưng em có khác gì một món đồ chơi đâu Lúc cần thì anh bên em Hok cần thì anh lạnh lùng bỏ mặc em ... Nhiều lúc em còn thua cả một người bạn của anh Xót xa lắm , đau lắm Nhưng không ai hiểu cho em Không ai cho em nói ... Lúc nào cũng vậy ... dồn em vào đường cùng rồi gắn cho em ... những cái tội ... Bàng hoàng và hoảng hốt ... nhưng em tin , dù thế nào cũng còn có anh bên em Nhưng không , anh đã quay lưng ... từ rất lâu rồi Tình yêu ngày xưa là một vết thương ko thể nào lành lại đc Tim em vẫn nhói lên mỗi khi nhìn thấy anh Có lẻ vì ngày ấy em yêu anh , yêu quá nhiều Nên bây giờ , người ấy cũng chẳng thể đặt niềm tin trọn vẹn vào em Nhiều lần em đã cố phủ nhận mọi sự thật , để chờ anh quay về Vậy thì sao ? Không thể nào đc ... Em trốn tránh mọi sự thật ... đối diện thì thật sự em mất anh mãi rồi Mất từ ngày anh đánh mất lòng tin nơi em Mất từ ngày anh đặt niềm tin vào người khác ... Từ ngày anh quay đi , em đã đánh mất một trái tim , một tình yêu , một người em yêu nhất Người ta nói đúng '' có quá nhiều người mún hạnh phúc với anh '' Em đã từng mong muốn như thế Nhưng em mãi mãi chỉ là một hạt cát , không thể nào chạm tay vào mây 1 lần nào nữa Nhạt nhòa những kí ức Vỡ òa những niềm tin Yêu thương toàn vớ vẫn Hạnh phúc mãi là thứ phù phiếm Chạm vào sẽ rất đau Rút lại càng nhói hơn ...
Tài Sản của p3py_cute
Vật phẩm cá nhân
.:

Chữ ký của p3py_cute

anh đã khác xưa

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan

Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài